ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอความรู้ graph spdr gold trust 2 แหล่งทำไม ต่างกันเยอะครับ

• Please log in to reply
ยังไม่มีความเห็นในกระทู้นี้

#1 quality1

quality1

Newbie

• 1 โพสต์

โพสต์ 12 February 2016 - 09:07 AM

ทำไม chart SPDR ของสองแหล่งไม่เท่ากันครับ เปิดในเวลาเดียวกัน แต่สังเกตว่า มันเป็น SPDR Gold Share กับ SPDR Gold Trust

ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

• ไฟล์แนบ  SPDR Gold share.jpg   144.01กิโลไบต์   0 จำนวนดาวน์โหลด
  • ไฟล์แนบ  SPDR Gold share 2.jpg   133.85กิโลไบต์   0 จำนวนดาวน์โหลด

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ