ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

เรื่องทองคำจะปรับราคาลดลงเมื่อไรค่ะ

• Please log in to reply
มี 5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ทิพยรัตน์

ทิพยรัตน์

Newbie

• 1 โพสต์

โพสต์ 18 October 2012 - 02:41 PM

อยากทราบว่าราคาทองคำจะปรับลงมาเหมือนราคาแต่ก่อนไหมค่ะ เเต่ก่อนราคายังไม่เหยียบถึง20000บาท อยากทราบว่าราคาทองคำจะปรับลดลงกว่านี้อีกไหม
  • ArrilaAbommob ชอบสิ่งนี้

#2 admin

admin

Administrator

• Administrators
  • 241 โพสต์

โพสต์ 22 December 2012 - 12:12 AM

ราคามีการปรับขึ้นลงได้ตลอดครับ แต่ถ้าลงถึง20000 คงยากหน่อยครับ
===================================
โอม... จงขึ้นๆ เถิด โปรด อย่าได้ลงๆ เลย :D

#3 Fon

Fon

Newbie

• 3 โพสต์
  • LocationBangkok

โพสต์ 17 April 2013 - 09:15 PM

ตอนนี้ราคาทองลงพรวดน่าตกใจมากเลยค่ะ ราคาจะตกลงอีกมั๊ยค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

#4 ☆♥MandM♥☆

☆♥MandM♥☆

Newbie

• 6 โพสต์

โพสต์ 19 April 2013 - 03:39 PM

มีโอกาสลงอีกคับ รอลุ้น ไซปรัส จะเทขายทองเดือนหน้ารึป่าว ถ้าเท แล้วเวิรค อิตาลี่รอเทอีก นั่นแหละ ทองลงกระฉูด

#5 Mr. Honest

Mr. Honest

Newbie

• 1 โพสต์

โพสต์ 22 April 2013 - 02:35 AM

เห็นด้วยกับคุณ ☆♥MandM♥☆ อย่างมากๆ ประมาณ เดือน 6 ชึ้นเดือน 7 ตามที่ผมมองครับ

สูงกว่า บาทล่ะ 18,000 บาท ยังไม่ควรหลงกลเข้าไปซื้อ ช่วงนี้มีการปั่นราคาจากประเทศอินเดียเป็นระยะและผู้ที่ถิอทองหนุนไม่ให้ราคาลดลงมากเกินไป เลยทำให้ราคาแกว่งไปมา (ราคาเปิดครั้งแรกของทุกวันจะต้องลดลงเสมอ)

ช่วงนี้ปล่อยให้คนเข้าคิวไปซื้อได้เลย....พอพวกนี้ซื้อจนเงินหมดเมื่อไรล่ะก็ คงจะเห็นราคาที่ทุกคนรอคอยเป็นแน่

แต่ถ้าราคาลงมาหลือ บาทล่ะ 17,000 บาท ก็พอจะซื้อได้ครับ

#6 DaoDJS

DaoDJS

Newbie

• 3 โพสต์

โพสต์ 04 May 2013 - 08:48 AM

ขอบคุณข้อมูลจากคุณ ☆♥MandM♥☆ และคุณ Mr. Honest มากเลยค่ะ พอดีเห็นตอนนี้ำกำลังแกว่งขึ้นได้ที่ ห่วงๆอยู่ว่าจะพลาดโอกาสซื้อตอนต่ำกว่า 20,000 ไปเสียแล้ว เห็นข้อมูลแบบนี้คงจะรอช่วงปลายเดือน 6 แล้วล่ะค่ะ

มีผู้ใช้งาน 0 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ